Newsమెగా ఇంటి కోడలు అవ్వాలంటే అలా చెయ్యాల్సిందే.. ఉపాసనకు అత్త సురేఖ...

మెగా ఇంటి కోడలు అవ్వాలంటే అలా చెయ్యాల్సిందే.. ఉపాసనకు అత్త సురేఖ ఏం కండీషన్ పెట్టిందో తెలుసా..?

టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో మెగా పవర్ స్టార్ గా పేరు సంపాదించుకున్న రాంచరణ్ ప్రజెంట్ ఎలాంటి క్రేజీ స్థానాన్ని అందుకున్నాడో మనకు బాగా తెలిసిన విషయమే. రీసెంట్గా ఆయన నటించిన ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమా ఏకంగా ఆస్కార్ అవార్డు అందుకుంది . ఈ క్రమంలోనే రామ్ చరణ్ పేరు గ్లోబల్ స్దాయిలో మారుమ్రోగిపోతుంది. అంతేకాదు ఆస్కార్ అవార్డు అందుకునే సమయంలొ రాంచరణ్ భార్య ఉపాసన గర్భవతి ఆరు నెలల కడుపుతో ఆస్కార్ ఈవెంట్లో మెరిసింది .

అయితే రీసెంట్ గానే ఉపాసన పండు లాంటి పాపకు జన్మనిచ్చింది . ఈ విషయం హాలీవుడ్ మీడియాలో సైతం వైరల్ గా మారింది. కాగా రీసెంట్గా వీళ్ళకి సంబంధించిన ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ ఇప్పుడు నెట్టింట హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. రామ్ చరణ్ ఉపాసనలది లవ్ మ్యారేజ్ అన్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే . ఇంటర్ క్యాస్ట్ మ్యారేజ్ . అయితే ఉపాసనను ఇంటికి కోడలుగా యాక్సెప్ట్ చేయడానికి రామ్ చరణ్ అమ్మగారు సురేఖ ఒక క్రేజీ కండిషన్ పెట్టిందట.

అంతేకాదు ఈ కండిషన్ వింటే ఎవరికైనా నవ్వులు రాక తప్పదు . మొదటినుంచి రామ్ చరణ్ మంచి ఫుడి . కడుపునిండా తినేస్తాడట. అంతేకాదు చాలా బద్ధకస్తుడు ..తిన్న ప్లేట్ కూడా పక్కన పెట్టడట . అందుకే ఉపాసనతో పెళ్లి అనగానే ముందుగా ఉపాసనకు సురేఖ “మా వాడిని హెల్దీ గా మార్చమని.. డైట్ కంటిన్యూ చేయమని చెప్పాలి ..మా వాడి హెల్త్ ని కంట్రోల్ లోకి తీసుకురావాలి.. వాడు నీ మాటే వింటాడు ” అంటూ కండిషన్ పెట్టిందట . ఉపాసన సైతం సరదాగా ఆ కండిషన్ ని యాక్సెప్ట్ చేసిందట . అంతేకాదు ఉపాసన అత్తగారికి ఇచ్చిన మాటను తూచా తప్పకుండా పాటించింది. అనుకున్నట్టుగానే రామ్ చరణ్ టోటల్ గ్రిప్ లోకి తీసుకొని ఫుడ్ విషయంలో కంట్రోల్లో పెట్టేసింది . ఇప్పటికీ షూటింగ్స్ కి బయటకు వెళ్లిన సరే రామ్ చరణ్ కు ఇంటి నుండి క్యారియర్ వెళ్లాల్సిందే ..సపరేట్ డైట్ ఫాలో అవ్వాల్సిందే..!!

Html code here! Replace this with any non empty raw html code and that's it.

Latest news