Moviesవాటి సైజ్ పెంచుకోవడానికి జాన్వీ అలా చేస్తుందా..? అందుకే అంత టెంప్టింగా...

వాటి సైజ్ పెంచుకోవడానికి జాన్వీ అలా చేస్తుందా..? అందుకే అంత టెంప్టింగా ఉన్నాయా..?

సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఎంతమంది హాట్ బ్యూటీలు ఉన్నా సరే ..అందాల ముద్దుగుమ్మ జాన్వి కపూర్ ని చూడగానే ఇట్టే టెంప్ట్ అయిపోతూ ఉంటారు కుర్రాళ్ళు. మరి ముఖ్యంగా జాన్వికపూర్ పూటకు ఓ ఫోటో షూట్ చేస్తున్న సరే ఇంకా ఇంకా చూడాలి అనిపించే అందాలు ఆమె సొంతమంటూ ఓ రేంజ్ లో పొగిడేస్తూ ఉంటారు . రీసెంట్ గా జాన్వీ చేసిన ఫోటో షూట్ చూసి కుర్రాళ్లకు మతులు పోతున్నాయి .

మరి ముఖ్యంగా తన హాట్ హాట్ ఎద అందాలను ఓపెన్ గా చూపించడంతో పాటు కుర్రాళ్లకు మతులు పోకొడుతుంది. పర్ఫెక్ట్ షేపు ఉన్న హాట్ ఫిగర్ అంటూ దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ఈ క్రమంలోనే బాలీవుడ్ మీడియాలో జాన్వి కపూర్ కి సంబంధించిన ఇంట్రెస్టింగ్ న్యూస్ వైరల్ గా మారింది . సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న న్యూస్ ప్రకారం అందాల ముద్దుగుమ్మ జాన్వి కపూర్ తన బాడీని ఫిట్గా ఉంచుకోవడానికి నానారకాల డైటింగ్ లు చేస్తుందట .

కడుపు మాడ్చుకొని అన్నం తినకుండా పొద్దుకి 16 గంటలైనా సరే ఆమె జిమ్ లో వర్కౌట్స్ చేస్తూ ఉంటుందట . అయితే ఎన్ని వర్కౌట్ లు చేసిన సరే తన ఎదభాగాలను పర్ఫెక్ట్ షేపులో ఉంచుకోవడానికి జాన్వి కపూర్ స్పెషల్ గా నైట్ టైం ఒక అరగంట తన బాడిని బెండ్ చేసి ఫ్లోర్ కి మసాజ్ చేసినట్లు చేస్తుంది అంట. అలా చేస్తే ఎదభాగాలు పర్ఫెక్ట్ సైజులోకి వస్తాయని మొదటి నుంచి జాన్వీ కపూర్ అలానే చేస్తుందని ఓ న్యూస్ వైరల్ అవుతుంది . దీంతో అలాంటి ఎక్సైజ్ చేయడం వలనే ఏమో జాన్వీ ఎద అందాలు అంత టెంప్టింగ్ గా ఉంటాయి అంటూ దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news