Moviesమహేశ్ బాబు కి సెక్స్ పిచ్చా..? ఫారిన్ గార్ల్స్ తో ఆ...

మహేశ్ బాబు కి సెక్స్ పిచ్చా..? ఫారిన్ గార్ల్స్ తో ఆ రేంజ్ లో సెక్స్ చేస్తారా..? సినీ ఇండస్ట్రీని షేక్ చేస్తున్న న్యూస్..!!

టాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ గా పేరు సంపాదించుకున్న మహేష్ బాబు ఇండస్ట్రీలో ఎలాంటి క్రేజీ స్థానాన్ని సంపాదించుకున్నారో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . మరీ ముఖ్యంగా ఈ మధ్యకాలంలో మహేష్ బాబు పేరు సోషల్ మీడియాలో ప్రతి విషయంలోని హాట్ టాపిక్ ట్రెండ్ అవుతుంది. కాగా కొద్దిసేపటి క్రితమే మహేష్ బాబు పై వినిపిస్తున్న చెత్త రూమర్ మహేష్ అభిమానులను తీవ్రంగా హర్ట్ చేస్తుంది. ఈ మధ్యకాలంలో బాలీవుడ్ క్రిటిక్ ఉమర్ సైంధు సోషల్ మీడియాలో ఏ రేంజ్ లో రెచ్చిపోయి ట్వీట్స్ చేస్తున్నారో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు.

మరి ముఖ్యంగా స్టార్ సెలబ్రెటీస్ పర్సనల్ విషయాలను ఓపెన్ గా చెప్పుకొస్తూ సినీ ఇండస్ట్రీని షేక్ చేస్తున్నారు. ఇలాంటి క్రమంలోనే ఇప్పుడు సూపర్ స్టార్ హీరో మహేష్ బాబును టార్గెట్ చేశాడు ఉమర్ సైంధు. అలా ఇలా కాదు ఏకంగా ఆయన ఫారిన్ గార్ల్స్ తో సెక్స్ చేస్తారు అంటూ ఓపెన్ గా చెప్పుకొచ్చారు . అంతేనా మహేష్ బాబు అంత యంగ్ గా ఉండడానికి కొడుకు వయసు కన్నా ఇంకా చిన్న ఏజ్ లో కనిపించడానికి మెయిన్ రీజన్ వారితో చేసే రకరకాల సెక్స్లే అంటూ చెప్పుకొచ్చాడు .

ఈ క్రమంలోనే మహేష్ బాబు అభిమానులు ఉమర్ సైంధు పై బోల్డ్ గా బూతులు తిడుతున్నారు . మా స్టార్ హీరోపై ఇలాంటి చెత్త మాటలు మాట్లాడతావా..? అంటూ తిడుతుంటే.. మరి కొందరు నీలాంటి అలవాట్లు మా మహేష్ అన్నకి లేవు రా వేధవ..అంటూ చెప్పుకొస్తున్నారు. ఏది ఏమైనా సరే మహేష్ బాబు ఈ వార్తలపై ఎంత త్వరగా స్పందిస్తే అంత మంచిది అంటున్నారు ఫాన్స్. అంతేకాదు ఒకవేళ ఇలా స్పందించకపోతే నిజంగానే మహేష్ బాబు ఫారినర్స్ తో సెక్స్ చేస్తుంటారు అని వార్తలు వచ్చిన ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు అంటూ ఫ్యాన్స్ చెబుతున్నారు . మన తెలుగు హీరో పై బాలీవుడ్ క్రిట్క్ ఇంత చెత్త రూమర్ క్రియేట్ చేయడం దారుణాతి దారుణం అంటున్నారు స్టార్ సెలబ్రెటీస్.

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news