Moviesఆ టాలీవుడ్ ముస‌లి నిర్మాత‌ది నోట్లో పెట్టుకుని చీకాలా... కండోమ్ లేకుండానే...

ఆ టాలీవుడ్ ముస‌లి నిర్మాత‌ది నోట్లో పెట్టుకుని చీకాలా… కండోమ్ లేకుండానే న‌ర‌కం చూపిస్తాడా..!

అత‌డు టాలీవుడ్‌లో ఓ పెద్ద నిర్మాణ సంస్థ‌కు ఎగ్జిగ్యూటీవ్ ప్రొడ్యుస‌ర్‌గా చాలా సినిమాల‌కు ప‌నిచేశాడు. ఆ త‌ర్వాత నిర్మాత‌గాను కొన్ని సినిమాలు చేశాడు. పెద్ద పెద్ద హీరోల‌తో ప‌రిచ‌యాలు. బ‌డ్జెట్ కంట్రోల‌ర్‌గా మంచి పేరు ఉండ‌డంతో స్టార్ హీరోలు సైతం అత‌డిని త‌మ సినిమాల‌కు ఎగ్జిగ్యూటీవ్ ప్రొడ్యుస‌ర్‌గా పెట్టుకోవ‌డ‌మో లేదా నిర్మాణ వ్య‌వ‌హారాలు ప‌ర్య‌వేక్షించ‌మ‌నో చెపుతుంటారు. మ‌నోడు ఇప్పుడు ముస‌లోడు అయిపోయాడు.. అయినా అత‌డిలో కాముడు బుస‌లు కొడుతూనే ఉన్నాడు. మెగా మెగా సినిమాల‌కే అత‌డు ఎగ్జిగ్యూటివ్ నిర్మాత‌గా ప‌నిచేస్తూ ఉంటాడు.

దీంతో ఎంతో మంది మ‌హిళా జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టుల జీవితాల‌తో అత‌డు చెలగాడం ఆడుతూ వారి జీవితాల‌ను క‌బ‌లించేశాడ‌న్న విమ‌ర్శ‌లు దారుణంగా ఉన్నాయి. మ‌హిళా జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టుల‌ను అత‌డు లొంగ‌దీసుకోవ‌డం, అత‌డి పైశాచిక ప్ర‌వ‌ర్త‌న‌, వాళ్ల‌తో శృంగారం చేసేట‌ప్పుడు వారిని రాత్రంతా పెట్టే టార్చ‌ర్‌పై ఇండ‌స్ట్రీలో క‌థ‌లు క‌థ‌లుగా చెప్పుకుంటూ ఉంటారు. 20 ఏళ్ల వ‌య‌స్సు ఉన్న యువ‌తులు, మ‌హిళా ఆర్టిస్టుల‌పై అత‌డి క‌న్నుప‌డితే లొంగేవ‌ర‌కు వ‌దిలేవాడే కాద‌ట‌.

ఒక‌రు కాదు ఇద్ద‌రు కాదు ఎంతోమంది మ‌హిళా జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టులు, కేరెక్ట‌ర్ ఆర్టిస్టులు అత‌డి కామ‌దాహానికి బ‌లైపోయిన వాళ్లే..! అయితే ఈ తంతు చాలా యేళ్ల పాటు న‌డిచింది. అత‌డి ప‌క్క‌లో ఎంతోమంది పెళ్లికాని యువ‌త‌లు, పెళ్లై కూడా ఆర్థిక ఇబ్బందుల్లో ఉన్న జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టులు న‌లిగిపోయారు. జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టుల‌కు రోజువారి వేత‌నాల‌కు ప‌నిచేస్తూ ఉంటారు. వీరికి వారి స్థాయిని బ‌ట్టి రు. 750 – 1500 మ‌ధ్య‌లో రోజు కూలీ ఇస్తారు. అయితే అందులో అందంగా ఉండి.. ఆర్థిక ఇబ్బందుల్లో ఉన్న అమ్మాయిల‌పై క‌న్నేసిన స‌ద‌రు ముస‌లి నిర్మాత వాళ్ల‌ను టార్చ‌ర్ చేసి మ‌రీ లొంగ‌దీసుకుంటాడ‌ట‌.

ఇందుకోసం కొంద‌రు మ‌ధ్య వ‌య‌స్సులో ఉన్న ఆంటీల‌ను కూడా వారిని త‌న వ‌ద్ద‌కు పంపాల‌ని బ్రోక‌ర్లుగా మార్చేస్తాడ‌ట. ఆ అమ్మాయిని నా వ‌ద్ద‌కు తీసుకువ‌స్తే నీకు రోజు వేత‌నం పెంచుతాన‌ని చెప్ప‌డంతో పాటు వాళ్ల‌కు అద‌నంగా కొంత ముట్టు చెప్పేవాడ‌ట‌. ఆ మ‌ధ్య వ‌య‌స్సులో ఉన్న ఆడ బ్రోక‌ర్లు కూడా త‌మ ఇబ్బందుల నేప‌థ్యంలో ఆ ముస‌లి నిర్మాత ఇచ్చే డ‌బ్బుల‌కు క‌క్కుర్తి ప‌డి అందంగా ఉన్న యువ‌తుల‌ను ఒప్పించి అత‌డి వ‌ద్ద‌కు పంపే ప‌నిలో ఉంటార‌ట‌.

పెళ్లైన ఓ జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టును భ‌ర్త వ‌దిలేస్తే ఆమె అందం మీద మోజు ప‌డిన స‌ద‌రు ముస‌లి నిర్మాత ఆమెను చాలా రోజులు ఇబ్బంది పెట్టి కొన్ని రాత్రిళ్లు త‌న వ‌ద్ద‌కు పిలిపించుకుని.. ఆమెను అనుభ‌వించాక కాని ఆమె రోజు వేత‌నం రు. 2 వేలు చేశాడ‌ట‌. అలా అత‌డు చెప్పిన‌ట్టు వింటే జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్ట్ రోజువారి వేత‌నం రు. 2 వేలు అవుతుంది. లేక‌పోతే మిగిలిన వాళ్లంతా రు. వెయ్యికో లేదా రు. 1200తోనే స‌రిపెట్టుకోవాల్సిందే.

ఇక చాలా మంది జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్టుల‌ను రాత్రిళ్లు గెస్ట్ హౌస్‌ల‌కు పిలిపించుకుంటాడ‌ట‌. అక్క‌డ‌కు వెళ్లాక కండోమ్ తెచ్చుకోలేదా ? అని వాళ్ల‌ను టార్చ‌ర్ పెట్టి చుక్క‌లు చూపించి మ‌రీ వేధిస్తాడ‌ట‌. రాత్రుళ్లు అంతా ట్యాబెట్లు వేసుకుని వాళ్లు పైకి త‌మ బాధ ఎవ్వ‌రికి చెప్పుకోలేనంత‌గా వేధిస్తాడ‌ట‌. అయితే ఈ విష‌యం బ‌య‌ట‌కు రావ‌డంతో పాటు ఓ మెగా స్టార్ హీరో వార్నింగ్‌తో కాస్త సైలెంట్ అయ్యాడ‌ట‌.

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news