తారక్‌ ఫ్యాన్స్ కు బ్యాడ్ న్యూస్..!

ఎన్.టి.ఆర్, త్రివిక్రం కాంబినేషన్ లో వస్తున్న అరవింద సమేత సినిమా కోసం నందమూరి ఫ్యాన్స్ అంతా ఈగర్ గా వెయిట్ చేస్తున్నారు. ఫ్యాక్షన్ బ్యాక్ డ్రాప్ తో వస్తున్న ఈ సినిమాలో ఎన్.టి.ఆర్ సిక్స్ ప్యాక్ తో కనిపించనున్నాడు. ఇదిలాఉంటే ఎన్.టి.ఆర్ సినిమా అంటే డైలాగ్స్, ఫైట్స్ తో పాటుగా తారక్ డ్యాన్స్ లు ఆశితారు.

అయితే ఈసారి ఆ విషయంలో అది నిరాశ పరుస్తుందని తెలుస్తుంది. సినిమాలో ఫారిన్ షెడ్యూల్ లో ఏర్పరచిన ఓ పాటని మొత్తానికి క్యాన్సిల్ చేశారట. సో సినిమా మొత్తం మీద కేవలం 4 సాంగ్స్ ఉంటాయని అంటున్నారు. అందులో ఒకటి బ్యాక్ గ్రౌండ్ థీం సాంగ్ అట. అంటే సినిమాలో ఉండేవి 3 పాటలే.

అందులో ఒకటి మాత్రమే హీరో సోలో సాంగ్ ఆ ఒక్క పాటలోనే ఎన్.టి.ఆర్ డ్యాన్స్ చేస్తాడు. మొత్తానికి సినిమాలో సాంగ్ క్యాన్సిల్ చేసి నిర్మాత వ్యయాన్ని తగ్గించినా సినిమా ఫలితంపై ఇది ఏమాత్రం ప్రభావితం చూపిస్తుందో చూడాలి.

Leave a comment