16 ఏళ్ల బాలుడిని రేప్ చేసిన కంగనా..!

బాలీవుడ్ లో ఓ వింత రేప్ కేసు బయట పడింది. హాలీవుడ్ నుండి వచ్చిన ప్రముఖ హెయిర్ స్టైలిస్ట్ బ్రండెన్ అలిస్టెర్ డీ జీ (42) ఓ 16 ఏళ్ల బాలుడిని రేప్ చేసిన సంఘటన ఇప్పుడు హాట్ న్యూస్ గా మారింది. హాలీవుడ్ హెయిర్ స్టైలిస్ట్ అయిన ఇతన్ని ప్రముఖ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ తన హెయిర్ స్టైలిస్ట్ గా పెట్టుకుంది. ఈమెకే కాదు సంజయ్ దత్ హెయిర్ స్టైలిస్ట్ గా కూడా ఇతను పనిచేశాడు.

స్వలింగ్ సంపర్కుడైన బ్రెండెన్ బోయ్స్ తో శృంగారం చేస్తుంటాడని ముంబై క్రైం పోలీస్ ఇన్వెస్టిగేషన్ లో తేలింది. 16 ఏళ్ల మైనర్ బాలుడు రేప్ కేసు విషయమై అతన్ని విచారించగా ఈ బ్రెండెన్ విషయం బయటకు వచ్చింది. ఆన్ లైన్ డేటింగ్ యాప్ ద్వారా స్వలింగ్ సంపర్కులను ఎంచుకోవడం వారిని తీసుకొచ్చి వారితో హోమో సెక్స్ చేయడం ఇది బ్రెండెన్ పని.

అయితే సదరు కుర్రాడు కూడా తక్కువ వాడేం కాదని తెలుస్తుంది. 16 ఏళ్ల వయసు గల అతగాడు 18 ఏళ్లని డేటింగ్ యాప్ లో పెట్టుకోవడమే కాకుండా ఇంతవరకు 15 మంది మగాళ్లతో శృంగారంలో పాల్గొన్నాడట. వినేందుకే జుగుప్సాకరంగా ఉన్న ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు షాక్ అయ్యారు.

Leave a comment