కేరళ కోసం కదిలివచ్చిన గూగుల్..!

వరద పీడిత కేరళకు ఆర్థిక సాయం అందించడం లో తామేం తీసిపోలేదు అంటూ గూగుల్ సంస్థ 7 కోట్లు ప్రకటించింది . ఈ విషయం ఆ సంస్థ ఆఫిసిఅల్ ట్విట్టర్ అకౌంట్ లో ప్రకటించింది . ఆ సంస్థ వైస్ ప్రెసిడెంట్ రాజన్ ఆనందం న్యూ ఢిల్లీ లో జరిగిన గూగుల్ ఫర్ ఇండియా ఈవెంట్ లో అధికారికంగా ప్రకటించారు . ఆ 7 కోట్ల సాయం లో సంస్థ యాజమాన్యమే కాక ఉద్యోగుల తోడ్పాటు కూడా ఉండటం విశేషం .

ఆర్ధిక సాయమే కాకా టెక్నాలజీ పరంగా కూడా సాయం చేసింది ఈ సంస్థ . పర్సన్ ఫైండర్ అనే టూల్ ని డెవలప్ చేసి 22000 మందికి సాయపడింది . కేవలం వ్యాపారమే కాకా సమాజం పై భాద్యత కూడా ఉండాలని చాటి చెప్పింది గూగుల్ నేడు .
3

MOUNTAIN VIEW, CA/USA - October 12, 2013: Exterior view of a Google headquarters building. Google is a multinational corporation specializing in Internet-related services and products.; Shutterstock ID 192086159; Usage: Web; Issue Date: N/A
MOUNTAIN VIEW, CA/USA – October 12, 2013: Exterior view of a Google headquarters building. Google is a multinational corporation specializing in Internet-related services and products.; Shutterstock ID 192086159; Usage: Web; Issue Date: N/A

1

Leave a comment