Moviesప్యాంట్ లేకుండా ఎండలో ఈ తెలుగు పిల్ల కుర్చోని ఉంది అందుకా..?...

ప్యాంట్ లేకుండా ఎండలో ఈ తెలుగు పిల్ల కుర్చోని ఉంది అందుకా..? ఇదేం అరాచాకం రా మావ..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక ..ఈ తరం ముద్దుగుమ్మలు మరింత స్థాయిలో రెచ్చిపోతున్నారా..? అంటే అవునని అనాల్సి వస్తుంది తాజా ఫోటోషూట్ లు చూస్తుంటే.. ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో అందాల ముద్దుగుమ్మలు ఎలాంటి ఫోటోషూట్స్ చేస్తున్నారో మనందరికీ బాగా తెలిసిందే. ఒంటి మీద బట్ట ఉందా లేదా అన్నంత దారుణంగా ఉండేలా బట్టలను వేసుకొని తమదైన స్టైల్ లో ఫోటోషూట్స్ చేస్తూ పాపులారిటీ సంపాదించుకుంటున్నారు.

కాగా రీసెంట్గా తెలుగు పిల్ల మాత్రం రెచ్చిపోయి మరి ఏకంగా ప్యాంట్ లేకుండానే ఫోటో షూట్ చేసింది . అది కూడా సూర్యకిరణాలు తనపై పడేలా కూర్చుని ఉన్న ప్యాంట్ లేని ఫోటోను సోషల్ మీడియాలో రిలీజ్ చేసి ఇంటర్నెట్ ను షేక్ చేస్తుంది ఈ తెలుగు పిల్ల . ఇంతకీ ఈ అమ్మాయి ఎవరో తెలుసా.. ప్రియా వడ్లమని. చేసింది చాలా తక్కువ సినిమాలు ..పాపులారిటీ తెచ్చుకునింది మరీ తక్కువ.. ఆ పాపులారిటీ కోసమే నానా తంతాలు పడుతూ ..ఈసారి ఏకంగా ప్యాంట్ లేకుండానే సోషల్ మీడియాలో దర్శనం ఇచ్చింది ఈ ముద్దుగుమ్మ .

రీసెంట్గా ఆమె చేసిన ఫొటోస్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇప్పటివరకు అమ్మడు గ్లామర్ పరంగా బాగానే కనిపించినా ఈసారి మాత్రం పూర్తిగా హద్దులు చెరిపేసింది . ఎలాగైనా సరే అవకాశాలు సంపాదించుకోవాలనే ఉద్దేశంతో ఈసారి ఏకంగానే ప్యాంట్ లేకుండానే ఫోటోషూట్ చేసి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసింది .ఈ పిక్స్ పై కుర్రాళ్ళు నోటికి వచ్చిన విధంగా ఇష్టం వచ్చిన లాంగ్వేజ్ లో వల్గారిటీగా పిచ్చిపిచ్చిగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ బ్యూటీ ప్యాంట్ లేని ఫోటోషూట్స్ వైరల్ గా మారాయి..!!

Latest news