Moviesరకుల్ కు పోర్న్ వీడియోలు చూయించిన ఆ బడా డైరెక్టర్ .....

రకుల్ కు పోర్న్ వీడియోలు చూయించిన ఆ బడా డైరెక్టర్ .. ముసలోడు మహా రొమాంటిక్..?

సినీ ఇండస్ట్రీలోకి హీరోయిన్ గా ఎంట్రీ ఇవ్వడం అంటే మాములు విషయం కాదు. దాని వెనక ఎన్నో కష్టాలు, శ్రమలు, త్యాగాలు..కమిట్ మెంట్ లు ఉంటాయి. తెర పై హీరోయిన్స్ అందం అరబోస్తుంది అంటారు కానీ, అలా ఎక్స్ పోజ్ చేయకపోతే నేటి కాలం జనాభ పట్టించుకోరు. అందుకే అందరి ఆడవాళ్లు లా ఒళ్లు దాచుకోవాలి అని ఉన్నా..కొందరు ఆడవాళ్లు తమ ఆశలు నెరవేర్చుకోవడానికి .. కొని ఇష్టం లేని పనులు చేస్తుంటారు. అలాంటి వాళ్ళ కోసమే కొందరు డైరెక్టర్స్ కాచుకుని కూర్చుంటారు.

అయితే, ఇండస్ట్రీలో చాలా మంది అమ్మాయిలు ఇలా క్యాస్టింగ్ కౌచ్ ప్రాబ్లమ్‌స్ ఫేస్ చేసిన వాళ్ళు ఉన్నారు. వాళ్లల్లో కొందరే అస్సలు నిజం చెప్పి మ్యాటర్ బయట పెట్టారు. కొందరు మాత్రం సీక్రేట్ గా దాచుకున్నారు. అలాంటి వాళ్లల్లో అందాల ముద్దు గుమ్మ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కూడా ఉన్నట్లు తెలుస్తుంది. ఈ బ్యూటీ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. అంతకముందు చిన్న రోల్స్ లో నటీంచిన అమ్మడుకి హీరోయిన్ గా గుర్తింపు తెచ్చింది మాత్రం టాలీవుడే. వెంకటాద్రి ఎక్స్ ప్రెస్ సినిమాతో టాలీవుడ్ లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చి..ఎక్స్ ప్రెస్ కన్న వేగంగా మూవ్ అయ్యింది.

ఆ సినిమా ఇచ్చిన విజయం తో తన టాలెంట్ తో వరుసగా అవకాశాలు అందుకుంటూ వెళ్లింది. తన డెస్టిని కూడా రీచ్ అయ్యింది. కానీ తనకు ఇంతటి పేరు తెచ్చి పెట్టిన ఇండస్ట్రీని మాత్రం వదిలేసింది. చిన్న సినిమాలతో భారీ కెరీర్‌ మొదలు పెట్టిన ఈ భామ కొద్ది రోజుల్లోనే స్టార్ హీరోల సరసన సినిమాలు చేసే స్థాయికి వచ్చింది. అయితే..బాలీవుడ్ పై ఉండే మోజు తో అక్కడ అవకాశాల కోసం ట్రై చేసింది. ఈ క్రమంలోనే ఓ బడా డైరెక్టర్ అమ్మడుని తన కోరికలు తీర్చమంటూ బలవంతం చేసాడట.

అందుకు ఒప్పుకోని రకుల్ ని..కెరీర్ పరంగా నువ్వు బాలీవుడ్ లో పైకి రావాలంటే నాలాంటి పెద్ద వాళ్లని సుఖపెట్టాలి అంటూ ముఖానే మాట్లాడి..రకుల్ కి పోర్న్ వీడియోలు చూయించి..బలవంతంగా ఆమె చేత్ కమిట్ మెంట్ ఇప్పించుకున్నారట. ఈ విషయం పై టాలీవుడ్ లో కూడా కొందరు ఇష్యూ రైజ్ చేసి..ఆమ్మడిని మీడియా హెడ్ లైన్స్ లో వచ్చేలా చేసారు. కానీ రకుల్ స్పందిస్తూ..తూచ్..అలాంటిది ఏం లేదు నాకు అసలు క్యాస్టింగ్ కౌచ్ నే ఎదురు అవ్వలేదు అంటూ బుకాయించింది. కానీ, అక్కడ మ్యాటర్ జరిగిపోయిందని అందరికి తెలిసిపోతుంది. కేవలం రకుల్ మాత్రమే కాదు..ఇండస్ట్రీలో చాలా మంది ఇలాంటి ప్రాబ్లమ్‌స్ ని ఫేస్ చేసిన వాళ్లు ఉన్నారు. ఇంకా ఫేస్ చేస్తున్నారు..

మ‌రిన్ని సినిమా వార్త‌ల కోసం ఈ లింక్ క్లిక్ చేయండి

Latest news