అల్లుడిని క‌ట్టేసి ఆంటీపై ఆరుగురి గ్యాంగ్ రేప్‌

హ‌ర్యానాలో దారుణం జ‌రిగింది. ఓ శుభ‌కార్యానికి వ‌చ్చి సొంతూరికి అల్లుడి బైక్‌పై వెళుతోన్న 45 ఏళ్ల ఆంటీపై ఆరుగురు దండుగులు క‌త్తులు, వేట కొడ‌వ‌ళ్ల‌తో బెదిరించి అత్యాచారం చేశారు. రాజస్థాన్ కు చెందిన 45 ఏళ్ల మహిళ కొద్ది రోజుల క్రితం హ‌ర్యానాలో బంధువుల ఇంట్లో జ‌రిగిన శుభ కార్యానికి వ‌చ్చింది. అనంత‌రం మేన‌ళ్లుడి బైక్‌పై సొంతూరుకు బ‌య‌లు దేరింది. కొంత దూరం వెళ్లాక ఆరుగురు దండుగులు వీరి బైక్‌ను ఆపారు. అనంత‌రం వేట కొడ‌వ‌ళ్లు, క‌త్తులు చూపించి వీరిని బెదిరించారు.

 

మేన‌ళ్లుడిని చెట్టుకు క‌ట్టేసి ఖాళీ ప్రదేశంలో ఆంటీపై ఒకరి తర్వాత ఒకరు అత్యాచారం చేశారు. ఈ దృశ్యాల‌ను మొబైల్లో షూట్ చేయ‌డంతో పాటు ఈ విష‌యం ఎవ‌రికి అయినా చెపితే ఈ వీడియోల‌తో నీ ప‌రువు తీస్తామ‌ని కూడా బెదిరించారు. ఆ తర్వాత ఒకడు ఆ వీడియోలను పోర్న్ సైట్ కు అమ్మి సోషల్ మీడియాలో పెట్టడంతో వైరల్ అయ్యింది. బాధితురాలు పోలీసుల‌కు ఫిర్యాదు చేయ‌డంతో  పోలీసులు ముగ్గురిని గుర్తించి అరెస్ట్ చేశారు. మిగతా వారి కోసం గాలిస్తున్నారు.

Leave a comment