పోటీపడి మరీ ‘ఎద అందాలు’ ఆరబోసిన తమన్నా, సోనమ్‌లు.. వీడియోలు చూస్తే మతిపోవాల్సిందే!

tamanna bhatia sonam kapoor without bra at stardust award 2016

Milky beauty Tamanna Bhatia and Sonam Kapoor visits Stardust Awards 2016 event in Mumbai without bra and show their cleavage.

ఈమధ్య భామలందరూ నలుగురి నోళ్లలో నానేందుకు ఓ ట్రిక్ ప్లే చేస్తున్నారు. ఏదైనా ఓ ఈవెంట్ వుంటే.. అక్కడికి కురుచ దుస్తులు లేదా తమ ఎద అందాలు బాగా కనిపించేలా డ్రెస్సులు వేసుకుని వస్తున్నారు. తాజాగా ముంబైలో జరిగిన స్టార్‌డస్ట్ అవార్డ్ వేడుకలోనూ అదే ట్రిక్‌ని పాటించారు భామలందరూ. హిందీతోపాటు దక్షిణాది పరిశ్రమకి చెందిన భామలందరూ ఈ ఈవెంట్‌కి హాజరవ్వగా.. ప్రతిఒక్కరూ పోటీపడిమరీ తమ ఎద అందాల్ని ఆరబోశారు. ముఖ్యంగా.. సోనమ్ కపూర్, మిల్కీబ్యూటీలు తమ ‘లో-అందాలు’ చూపించడంలో ఎగబడ్డారు.

తొలుత మిల్కీబ్యూటీ గురించి మాట్లాడితే.. ఈ భామ బ్రా లేకుండానే ఈ వేడుకకి విచ్చేసింది. విశాలమైన హృదయం కనిపించేలా v షేప్‌లో వున్న డ్రెస్‌లో ఈ భామ దర్శనం ఇచ్చింది. ఈ రేంజులో ఈ అమ్మడు ఓ ఈవెంట్‌లో అందాలు ఆరబోయడం ఇదే తొలిసారి. ఇక సోనమ్ కపూర్ విషయానికొస్తే.. ఆమె ఆరబోసే అందాలు చూసి కళ్ళు తిప్పుకోలేం. ఈ అమ్మడు పూర్తిగా ట్రాన్స్‌పరెంట్ దుస్తుల్లో దర్శనమిచ్చింది. పైన ఏదో కాస్త డిజైన్ మాత్రమే ఉండగా.. మిగతా భాగం మొత్తం ఖాళీనే. ఆమె ఎద అందాలు బయటకు జారిపడతాయేమో అనేంతగా ఆ డ్రెస్ ఉంది. ఇలా పోటీపడి తమ అందాల్ని ఆరబోసిన వీరి వీడియోల్ని చూస్తే.. మతిపోవాల్సిందే. మీరూ ఓసారి ఎంజాయ్ చేయండి..

Leave a comment