డ్రెస్ నుంచి బయటకు జారిపడ్డ సోనమ్ లో-అందాలు

Sonam Kapoor SHOCKING Wardrobe Malfunction OOPS Moment In Public

ఒకప్పుడు హీరోయిన్లు కేవలం సినిమాల్లో మాత్రమే తమ అందాలు బయటకు ఉట్టిపడేలా చిట్టిపొట్టి, కురుచ దుస్తులు ధరించేవారు. సాధారణ సమయాల్లో మాత్రం నిండుగా, పద్ధతిగా కనిపించేవారు. కానీ.. ఈతరం హీరోయిన్లు మాత్రం సినిమాల్లోకంటే మామూలు టైంలోనే మరీ చిరిగిపోయిన డ్రెస్‌లు వేసుకుని, అందాల్ని ఆరబోస్తున్నారు. లో-అందాలు కూడా కనిపిస్తాయన్న విషయం తెలిసినప్పటికీ.. అలాంటివే వేసుకోవడానికి ఎక్కువ ఆసక్తి చూపుతున్నారు. ఇలాంటివారిలో ముందుగా వినిపించే పేరు ఎవరిదైనా ఉందంటే.. అది బాలీవుడ్ నటుడు అనిల్ కపూర్ కుమార్తె సోనమ్ కపూర్ పేరేనని నిర్మొహమాటంగా చెప్పుకోవచ్చు.

బాలీవుడ్ స్టైలిష్ ఐకాన్‌గా పేర్కొనబడే ఈ అమ్మడు.. రకరకాల దుస్తులు ధరించడంలో స్పెషలిస్ట్. ముఖ్యంగా.. చిట్టిపొట్టి, ట్రాన్స్‌పరెంట్ బట్టలు వేసుకోవడంలో ఈమె దిట్ట. మీడియా ముందుకొచ్చిన ప్రతిసారీ.. తన అందాల్ని ఆరబోయనిదే ఈ అమ్మడు ఉండలేదు. ఆ ఉద్దేశంతోనే ఈ భామ పిచ్చిపిచ్చి డ్రెస్సులు వేసుకుంటుంటుందిలెండి. అందుకు ఉదాహరణగా.. తాజా ఘటననే తీసుకోవచ్చు. ఓ ఈవెంట్‌కి ప్రత్యేక అతిథిగా హాజరైన ఈ అమ్మడు.. నిండుగా ఉండే దుస్తులే ధరించింది. ఆ దుస్తుల్లో చూస్తే.. ఏంటి? ఆ దుస్తులు ధరించింది సోనమేనా? అని ఆశ్చర్యం వేయక మానదు. కానీ.. ఇంతలోనే అసలు బండారం బయటపడింది.

ఛాతీభాగం దగ్గర బ్రహ్మాండం కనిపించేంత ఖాళీ ఉంది. అంతేకాదు.. లోపల బ్రా కూడా వేసుకోలేదు. స్టేజ్ మీదకి మాట్లాడేందుకని కూర్చినుంచి పైకి లేవగా.. ఆమె డ్రెస్ కూర్చికి కింద భాగాన ఇరుక్కుంది. దాంతో.. ఆమె వంగడం, లో-అందాలు బయటికి ఉట్టిపడడం జరిగిపోయాయి. ఇంకేముంది.. కెమెరామెన్‌లు తమ పనితనాన్ని ప్రదర్శించాడు. ఆ తతంగం మొత్తాన్ని వీడియోకెక్కించారు. ప్రస్తుతం ఆ వీడియో సోషల్ మీడియాలో హల్‌చల్ చేస్తోంది. మీరూ ఓసారి చూసి.. ఎంజాయ్ చేసుకోండి..

Leave a comment